CIA เจ้าหน้าที่สืบสวนพิเศษ
ก่อนเข้าเว็ป CIA Sv. ZoneTeen ควรสมัคร Member ไว้

หาก เกรียนใด กระทำการโพสข้อความเกรียน

ทางเรา แบนยันไอพีเครื่องไม่ต้องร้อง
ก่อนเข้าเว็ป CIA Sv. ZoneTeen ควรสมัคร Member ไว้

หาก เกรียนใด กระทำการโพสข้อความเกรียน

ทางเรา แบนยันไอพีเครื่องไม่ต้องร้อง
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

หน่วยข่าวกรองกลาง ซีไอเอ (The Central lntelligence Agency-CIA)

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Alci's IMG Editor 1.5 เป็นโปรแกรม ใส่ mod เข้าเกมครับ

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Alpha_ImMoReaL
ผบ.หน่วยสืบสวนพิเศษ CIA
ผบ.หน่วยสืบสวนพิเศษ CIA
Alpha_ImMoReaL

Alci's IMG Editor 1.5 เป็นโปรแกรม ใส่ mod เข้าเกมครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Alci's IMG Editor 1.5 เป็นโปรแกรม ใส่ mod เข้าเกมครับ   Alci's IMG Editor 1.5 เป็นโปรแกรม ใส่ mod เข้าเกมครับ EmptySun May 15, 2011 1:46 am

Alci's IMG Editor 1.5 เป็นโปรแกรม ใส่ mod เข้าเกมครับ หรือใช้อิกโปรแกรมก็ได้ (GGMM)
ลิ้งค์ดาวโหลด : www.4shared.com/file/QrMBF_yY/Alcis_IMG_Editor_15.html

::วิธีลง::
1.เข้าไปไฟล์ Alci's IMG Editor 1.5.rar แตกไฟล์ทุกไฟล์ในนั้น ที่ไฟล์หลักของเกม เช่น X:\Rockstar Games\GTA San Andreas
2.เปิดโปรเเกรม Alci's IMG Editor 1.5.exe ถ้าเปิดได้จะจบ สำหรับโปรแกรม ใส่ Mod
ส่วน Mod สามารถหาได้ที่ www.modsmart.hisforum.com สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Thai_jamesza@hotmail.com
หรือโพสไว้เลย ถ้ารู้จาตอบหั้ย น๊
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://ciazoneteen.taro.tv
StePGaN
เจ้าหน้าที่ CIA
เจ้าหน้าที่ CIA
StePGaN

Alci's IMG Editor 1.5 เป็นโปรแกรม ใส่ mod เข้าเกมครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Alci's IMG Editor 1.5 เป็นโปรแกรม ใส่ mod เข้าเกมครับ   Alci's IMG Editor 1.5 เป็นโปรแกรม ใส่ mod เข้าเกมครับ EmptySun May 15, 2011 8:10 am

สำรองไฟล์ Alci's IMG Editor 1.5 จากเวป MF

คลิกโหลดที่นี่

วิธีทำ แบบ ละเอียด เผื่อยังไม่เข้าใจ

1.โหลดโปรแกรม Alcis IMG Editor 1.5

2.แตกไฟล์ .rar

3.เปิดโปรแกรมที่เป็นรูปตัว S

4.พอเปิดแล้วหน้าตาของโปรแกรมจะเป็นดังนี้

5.จากนั้นให้เรากดปุ่มรูปคล้ายโฟรเดอร์สีฟ้าที่มุมบนซ้าย

6.เลือก GTA3.img ที่อยู่ที่โฟรเดอร์ Gta san andreas\model\ จากนั้นกด open

7.เลือกลูกศรสีเขียวหัวเข้า

8.เลือกไฟล์ Mod ของเราที่ต้องการ จะเป็น .dff และ .txd พอเลือกเสร็จจากนั้นกด open เช่นของผมเป็น knifecur.dff และ knifrcur.txd

9.พอกดเสร็จจะเห็นว่าไฟล์ MOD ที่ลงไปใหม่นั้นจะมีสีเขียว ส่วนไฟล์เก่าที่โดนทับจะมีสีเทาๆ

10.จากนั้นกด SAVE ที่ปุ่มรูปแผ่นดิส

------------------------------------- Laughing
Darayen
หัดเกรียน
หัดเกรียน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: แล้วถ้าสกินล่ะครับ   Alci's IMG Editor 1.5 เป็นโปรแกรม ใส่ mod เข้าเกมครับ EmptyMon Jul 18, 2011 7:48 pm

แล้วมันจะเปลี่ยนให้เลยเหรอครับเพราะผมเปลี่ยนสกินแบบนั้นแต่พอเข้าไปมันก็ยังเป็นแบบเดิมอ่ะครับช่วยหน่อยเหอะครับใครก็ได้ Crying or Very sad

Alci's IMG Editor 1.5 เป็นโปรแกรม ใส่ mod เข้าเกมครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» วิธีใช้ Alci's IMG Editor 1.5